SnapLyrics
Zenith (feat. flowanastasia) by Mefjus - 86 BPM
86 BPM

Zenith (feat. flowanastasia)

Mefjus • 64,269 Người theo dõi
Album: Zenith (feat. flowanastasia) Phát hành: 07 Sept 2022 Thể loại: austrian dnb

Số liệu bài hát Zenith (feat. flowanastasia) của Mefjus. Nhịp điệu: 86 BPM, Thể loại: austrian dnb, drum and bass, neurofunk, neurostep.

0:00 / 0:30

BPM

86

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

D♯/E♭ Minor

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 84%
  • Khả năng nhảy 44%
  • Sự tích cực 15%
  • Âm lượng -0.1 dB
  • Ngày phát hành 7 Sept 2022
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Zenith (feat. flowanastasia)

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: D♯/E♭ Minor
  • Khóa tương đối: F♯/G♭ Major

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

86 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Zenith (feat. flowanastasia) là bao nhiêu?
Bài hát Zenith (feat. flowanastasia) có nhịp điệu là 86 BPM.
Khóa của bài hát Zenith (feat. flowanastasia) là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Zenith (feat. flowanastasia) dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Zenith (feat. flowanastasia) là gì?
The song Zenith (feat. flowanastasia) belongs to the austrian dnb genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa