SnapLyrics
Wisp of Wind by Mflex Sounds - 78 BPM
78 BPM

Wisp of Wind

Mflex Sounds • 65 Người theo dõi
Album: Wisp of Wind Phát hành: 15 Apr 2022 Thể loại: Không xác định

Số liệu bài hát Wisp of Wind của Mflex Sounds. Nhịp điệu: 78 BPM, Thể loại:.

0:00 / 0:30

BPM

78

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

C Major

Nhịp

5/4

Số nhịp/Khuông nhạc

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 20%
  • Khả năng nhảy 10%
  • Sự tích cực 8%
  • Âm lượng -15.9 dB
  • Ngày phát hành 15 Apr 2022
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Wisp of Wind

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: C Major
  • Khóa tương đối: A Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

78 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Wisp of Wind là bao nhiêu?
Bài hát Wisp of Wind có nhịp điệu là 78 BPM.
Khóa của bài hát Wisp of Wind là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Wisp of Wind dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Wisp of Wind là gì?
The song Wisp of Wind belongs to the Không xác định genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa