SnapLyrics
This Isn't Any Old Race by Dan romer - 116 BPM
116 BPM

This Isn't Any Old Race

Dan romer • 27,146 Người theo dõi
Album: Luca (Original Motion Picture Soundtrack) Phát hành: 18 Jun 2021 Thể loại: soundtrack

Số liệu bài hát This Isn't Any Old Race của Dan romer. Nhịp điệu: 116 BPM, Thể loại: soundtrack.

0:00 / 0:30

BPM

116

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

F Major

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 18%
  • Khả năng nhảy 54%
  • Sự tích cực 35%
  • Âm lượng -18.5 dB
  • Ngày phát hành 18 Jun 2021
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

This Isn't Any Old Race

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: F Major
  • Khóa tương đối: D Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

116 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của This Isn't Any Old Race là bao nhiêu?
Bài hát This Isn't Any Old Race có nhịp điệu là 116 BPM.
Khóa của bài hát This Isn't Any Old Race là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát This Isn't Any Old Race dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát This Isn't Any Old Race là gì?
The song This Isn't Any Old Race belongs to the soundtrack genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa