SnapLyrics
These Streets by Paolo Nutini - 98 BPM
98 BPM

These Streets

Paolo Nutini • 5,484,933 Người theo dõi
Album: Bad Blood Phát hành: 01 Jan 2013 Thể loại: metropopolis

Số liệu bài hát These Streets của Paolo Nutini. Nhịp điệu: 98 BPM, Thể loại: metropopolis, modern rock, pop.

0:00 / 0:30

BPM

98

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

A Minor

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 77%
  • Khả năng nhảy 61%
  • Sự tích cực 51%
  • Âm lượng -6.1 dB
  • Ngày phát hành 1 Jan 2013
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

These Streets

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: A Minor
  • Khóa tương đối: C Major

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

98 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của These Streets là bao nhiêu?
Bài hát These Streets có nhịp điệu là 98 BPM.
Khóa của bài hát These Streets là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát These Streets dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát These Streets là gì?
The song These Streets belongs to the metropopolis genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa