SnapLyrics
The Singing Bowl by Satorio - 138 BPM
138 BPM

The Singing Bowl

Satorio • 3,791 Người theo dõi
Album: Crystal Bowls & Tibetan Singing Bowls Phát hành: 02 Jun 2015 Thể loại: singing bowl

Số liệu bài hát The Singing Bowl của Satorio. Nhịp điệu: 138 BPM, Thể loại: singing bowl, tone.

0:00 / 0:30

BPM

138

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

F♯/G♭ Major

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 0%
  • Khả năng nhảy 27%
  • Sự tích cực 52%
  • Âm lượng -25.4 dB
  • Ngày phát hành 2 Jun 2015
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

The Singing Bowl

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: F♯/G♭ Major
  • Khóa tương đối: D♯/E♭ Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

138 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của The Singing Bowl là bao nhiêu?
Bài hát The Singing Bowl có nhịp điệu là 138 BPM.
Khóa của bài hát The Singing Bowl là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát The Singing Bowl dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát The Singing Bowl là gì?
The song The Singing Bowl belongs to the singing bowl genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa