SnapLyrics
The Road Ahead by Jon and Roy - 78 BPM
78 BPM

The Road Ahead

Jon and Roy • 7,271 Người theo dõi
Album: The Road Ahead Phát hành: 22 Aug 2013 Thể loại: Không xác định

"The Road Ahead" by Jon and Roy has a tempo of 78 BPM.

0:00 / 0:30

BPM

78

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

C Major

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 3%
  • Khả năng nhảy 28%
  • Sự tích cực 17%
  • Âm lượng -21.9 dB
  • Ngày phát hành 22 Aug 2013
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

The Road Ahead

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: C Major
  • Khóa tương đối: A Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

78 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Track Insights

Tempo & Energy

At 78 BPM, "The Road Ahead" has a relaxed, slower tempo.

Musical Key

The musical key of "The Road Ahead" by Jon and Roy is C Major.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của The Road Ahead là bao nhiêu?
Bài hát The Road Ahead có nhịp điệu là 78 BPM.
Khóa của bài hát The Road Ahead là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát The Road Ahead dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát The Road Ahead là gì?
The song The Road Ahead belongs to the Không xác định genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa