SnapLyrics
The Bee Song by Shaboozey - 101 BPM
101 BPM

The Bee Song

Shaboozey • 1,889 Người theo dõi
Album: Wonders of the Wartime: Arthur Askey Phát hành: 20 Jul 2019 Thể loại: music hall

Số liệu bài hát The Bee Song của Shaboozey. Nhịp điệu: 101 BPM, Thể loại: music hall.

0:00 / 0:30

BPM

101

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

A♯/B♭ Major

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 27%
  • Khả năng nhảy 85%
  • Sự tích cực 79%
  • Âm lượng -13.4 dB
  • Ngày phát hành 20 Jul 2019
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

The Bee Song

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: A♯/B♭ Major
  • Khóa tương đối: G Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

101 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của The Bee Song là bao nhiêu?
Bài hát The Bee Song có nhịp điệu là 101 BPM.
Khóa của bài hát The Bee Song là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát The Bee Song dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát The Bee Song là gì?
The song The Bee Song belongs to the music hall genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa