SnapLyrics
Tatlı Tatlı by Engin Nursani - 125 BPM
125 BPM

Tatlı Tatlı

Engin Nursani • 88,910 Người theo dõi
Album: En İyileriyle Nil Burak Phát hành: 02 Jan 2008 Thể loại: classic turkish pop

Số liệu bài hát Tatlı Tatlı của Engin Nursani. Nhịp điệu: 125 BPM, Thể loại: classic turkish pop.

0:00 / 0:30

BPM

125

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

F Major

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 77%
  • Khả năng nhảy 55%
  • Sự tích cực 78%
  • Âm lượng -6.5 dB
  • Ngày phát hành 2 Jan 2008
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Tatlı Tatlı

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: F Major
  • Khóa tương đối: D Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

125 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Tatlı Tatlı là bao nhiêu?
Bài hát Tatlı Tatlı có nhịp điệu là 125 BPM.
Khóa của bài hát Tatlı Tatlı là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Tatlı Tatlı dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Tatlı Tatlı là gì?
The song Tatlı Tatlı belongs to the classic turkish pop genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa