SnapLyrics
ムジカ、ソンジュとエマ達との友情 by Takahiro Obata - 106 BPM
106 BPM

ムジカ、ソンジュとエマ達との友情

Takahiro Obata • 20,394 Người theo dõi
Album: 約束のネバーランド Season 1&2 (Original Soundtrack) Phát hành: 24 Feb 2021 Thể loại: anime score

Số liệu bài hát ムジカ、ソンジュとエマ達との友情 của Takahiro Obata. Nhịp điệu: 106 BPM, Thể loại: anime score.

0:00 / 0:30

BPM

106

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

D Major

Nhịp

1/4

Số nhịp/Khuông nhạc

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 5%
  • Khả năng nhảy 55%
  • Sự tích cực 18%
  • Âm lượng -21.6 dB
  • Ngày phát hành 24 Feb 2021
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

ムジカ、ソンジュとエマ達との友情

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: D Major
  • Khóa tương đối: B Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

106 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của ムジカ、ソンジュとエマ達との友情 là bao nhiêu?
Bài hát ムジカ、ソンジュとエマ達との友情 có nhịp điệu là 106 BPM.
Khóa của bài hát ムジカ、ソンジュとエマ達との友情 là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát ムジカ、ソンジュとエマ達との友情 dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát ムジカ、ソンジュとエマ達との友情 là gì?
The song ムジカ、ソンジュとエマ達との友情 belongs to the anime score genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa