SnapLyrics
Nowhere To Go by Bad Omens - 129 BPM
129 BPM

Nowhere To Go

Bad Omens • 5,181 Người theo dõi
Album: Random Harvest Phát hành: 20 Apr 2004 Thể loại: instrumental rock

"Nowhere To Go" by Bad Omens has a tempo of 129 BPM. It is categorized under instrumental rock.

0:00 / 0:30

BPM

129

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

C Major

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 49%
  • Khả năng nhảy 25%
  • Sự tích cực 3%
  • Âm lượng -6.0 dB
  • Ngày phát hành 20 Apr 2004
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Nowhere To Go

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: C Major
  • Khóa tương đối: A Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

129 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Track Insights

Tempo & Energy

At 129 BPM, "Nowhere To Go" is a fast-paced track, ideal for high energy environments.

Musical Key

The musical key of "Nowhere To Go" by Bad Omens is C Major.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Nowhere To Go là bao nhiêu?
Bài hát Nowhere To Go có nhịp điệu là 129 BPM.
Khóa của bài hát Nowhere To Go là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Nowhere To Go dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Nowhere To Go là gì?
The song Nowhere To Go belongs to the instrumental rock genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa