SnapLyrics
Nabucco: Overture by David Parry - 75 BPM
75 BPM

Nabucco: Overture

David Parry • 657,516 Người theo dõi
Album: The Best of Classical Music, Vol. 4 Phát hành: 15 Mar 2018 Thể loại: classical

Số liệu bài hát Nabucco: Overture của David Parry. Nhịp điệu: 75 BPM, Thể loại: classical, italian opera, italian romanticism, late romantic era.

0:00 / 0:30

BPM

75

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

C Major

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 11%
  • Khả năng nhảy 26%
  • Sự tích cực 14%
  • Âm lượng -17.2 dB
  • Ngày phát hành 15 Mar 2018
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Nabucco: Overture

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: C Major
  • Khóa tương đối: A Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

75 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Nabucco: Overture là bao nhiêu?
Bài hát Nabucco: Overture có nhịp điệu là 75 BPM.
Khóa của bài hát Nabucco: Overture là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Nabucco: Overture dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Nabucco: Overture là gì?
The song Nabucco: Overture belongs to the classical genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa