SnapLyrics
Love Your Voice by JONY - 91 BPM
91 BPM

Love Your Voice

JONY • 1,634,582 Người theo dõi
Album: Список твоих мыслей Phát hành: 21 Jun 2019 Thể loại: russian dance

Số liệu bài hát Love Your Voice của JONY. Nhịp điệu: 91 BPM, Thể loại: russian dance, russian pop.

0:00 / 0:30

BPM

91

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

A Minor

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 83%
  • Khả năng nhảy 61%
  • Sự tích cực 21%
  • Âm lượng -5.4 dB
  • Ngày phát hành 21 Jun 2019
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Love Your Voice

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: A Minor
  • Khóa tương đối: C Major

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

91 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Love Your Voice là bao nhiêu?
Bài hát Love Your Voice có nhịp điệu là 91 BPM.
Khóa của bài hát Love Your Voice là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Love Your Voice dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Love Your Voice là gì?
The song Love Your Voice belongs to the russian dance genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa