SnapLyrics
Long Distance by The Districts - 80 BPM
80 BPM

Long Distance

The Districts • 95,751 Người theo dõi
Album: Lofi Girl – chill beats for LEGO building Phát hành: 18 Sept 2023 Thể loại: anime lo-fi

Số liệu bài hát Long Distance của The Districts. Nhịp điệu: 80 BPM, Thể loại: anime lo-fi, lo-fi beats.

0:00 / 0:30

BPM

80

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

C Major

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 47%
  • Khả năng nhảy 62%
  • Sự tích cực 25%
  • Âm lượng -9.7 dB
  • Ngày phát hành 18 Sept 2023
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Long Distance

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: C Major
  • Khóa tương đối: A Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

80 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Long Distance là bao nhiêu?
Bài hát Long Distance có nhịp điệu là 80 BPM.
Khóa của bài hát Long Distance là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Long Distance dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Long Distance là gì?
The song Long Distance belongs to the anime lo-fi genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa