SnapLyrics
Long Distance by The Districts - 145 BPM
145 BPM

Long Distance

The Districts • 4,608 Người theo dõi
Album: Long Distance Phát hành: 09 Apr 2018 Thể loại: full on groove

Số liệu bài hát Long Distance của The Districts. Nhịp điệu: 145 BPM, Thể loại: full on groove, progressive psytrance, psychedelic trance.

0:00 / 0:30

BPM

145

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

G Major

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 95%
  • Khả năng nhảy 67%
  • Sự tích cực 35%
  • Âm lượng -5.3 dB
  • Ngày phát hành 9 Apr 2018
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Long Distance

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: G Major
  • Khóa tương đối: E Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

145 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Long Distance là bao nhiêu?
Bài hát Long Distance có nhịp điệu là 145 BPM.
Khóa của bài hát Long Distance là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Long Distance dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Long Distance là gì?
The song Long Distance belongs to the full on groove genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa