SnapLyrics
Last Midnight by Meryl Streep - 56 BPM
56 BPM

Last Midnight

Meryl Streep • 102,098 Người theo dõi
Album: Into the Woods (Original Motion Picture Soundtrack/Deluxe Edition) Phát hành: 01 Jan 2014 Thể loại: hollywood

Số liệu bài hát Last Midnight của Meryl Streep. Nhịp điệu: 56 BPM, Thể loại: hollywood, show tunes.

0:00 / 0:30

BPM

56

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

C♯/D♭ Major

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 34%
  • Khả năng nhảy 47%
  • Sự tích cực 28%
  • Âm lượng -8.6 dB
  • Ngày phát hành 1 Jan 2014
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Last Midnight

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: C♯/D♭ Major
  • Khóa tương đối: A♯/B♭ Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

56 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Last Midnight là bao nhiêu?
Bài hát Last Midnight có nhịp điệu là 56 BPM.
Khóa của bài hát Last Midnight là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Last Midnight dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Last Midnight là gì?
The song Last Midnight belongs to the hollywood genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa