SnapLyrics
In This World - Franky Wah Remix by Moby - 127 BPM
127 BPM

In This World - Franky Wah Remix

Moby • 1,812,257 Người theo dõi
Album: The Revival, Vol. 1 Phát hành: 29 May 2020 Thể loại: downtempo

"In This World - Franky Wah Remix" by Moby has a tempo of 127 BPM. It is categorized under downtempo.

0:00 / 0:30

BPM

127

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

G♯/A♭ Minor

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 84%
  • Khả năng nhảy 62%
  • Sự tích cực 33%
  • Âm lượng -4.3 dB
  • Ngày phát hành 29 May 2020
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

In This World - Franky Wah Remix

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: G♯/A♭ Minor
  • Khóa tương đối: B Major

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

127 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Track Insights

Tempo & Energy

At 127 BPM, "In This World - Franky Wah Remix" is a fast-paced track, ideal for high energy environments.

Musical Key

The musical key of "In This World - Franky Wah Remix" by Moby is G♯/A♭ Minor.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của In This World - Franky Wah Remix là bao nhiêu?
Bài hát In This World - Franky Wah Remix có nhịp điệu là 127 BPM.
Khóa của bài hát In This World - Franky Wah Remix là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát In This World - Franky Wah Remix dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát In This World - Franky Wah Remix là gì?
The song In This World - Franky Wah Remix belongs to the downtempo genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa