SnapLyrics
Hurricane Waters by Citizen Cope - 97 BPM
97 BPM

Hurricane Waters

Citizen Cope • 125,407 Người theo dõi
Album: Nobody Left To Crown Phát hành: 01 Jan 2008 Thể loại: american folk revival

Số liệu bài hát Hurricane Waters của Citizen Cope. Nhịp điệu: 97 BPM, Thể loại: american folk revival, folk, folk rock, singer-songwriter.

0:00 / 0:30

BPM

97

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

C Major

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 49%
  • Khả năng nhảy 74%
  • Sự tích cực 89%
  • Âm lượng -13.6 dB
  • Ngày phát hành 1 Jan 2008
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Hurricane Waters

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: C Major
  • Khóa tương đối: A Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

97 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Hurricane Waters là bao nhiêu?
Bài hát Hurricane Waters có nhịp điệu là 97 BPM.
Khóa của bài hát Hurricane Waters là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Hurricane Waters dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Hurricane Waters là gì?
The song Hurricane Waters belongs to the american folk revival genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa