SnapLyrics
Dalam Masa Ini by Waneesa - 69 BPM
69 BPM

Dalam Masa Ini

Waneesa • 449 Người theo dõi
Album: Dalam Masa Ini Phát hành: 27 Jan 2023 Thể loại: Không xác định

Số liệu bài hát Dalam Masa Ini của Waneesa. Nhịp điệu: 69 BPM, Thể loại:.

0:00 / 0:30

BPM

69

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

D Major

Nhịp

3/4

Nhịp 3/4 (Waltz)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 4%
  • Khả năng nhảy 21%
  • Sự tích cực 12%
  • Âm lượng -31.2 dB
  • Ngày phát hành 27 Jan 2023
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Dalam Masa Ini

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: D Major
  • Khóa tương đối: B Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

69 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Dalam Masa Ini là bao nhiêu?
Bài hát Dalam Masa Ini có nhịp điệu là 69 BPM.
Khóa của bài hát Dalam Masa Ini là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Dalam Masa Ini dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Dalam Masa Ini là gì?
The song Dalam Masa Ini belongs to the Không xác định genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa