SnapLyrics
Cuando Baja La Marea by Mentiras: La Serie - 121 BPM
121 BPM

Cuando Baja La Marea

Mentiras: La Serie • 2,404,088 Người theo dõi
Album: Baladas 80's 90's Phát hành: 07 Jun 2019 Thể loại: latin pop

Số liệu bài hát Cuando Baja La Marea của Mentiras: La Serie. Nhịp điệu: 121 BPM, Thể loại: latin pop, mexican pop.

0:00 / 0:30

BPM

121

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

G Major

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 63%
  • Khả năng nhảy 74%
  • Sự tích cực 46%
  • Âm lượng -7.7 dB
  • Ngày phát hành 7 Jun 2019
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Cuando Baja La Marea

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: G Major
  • Khóa tương đối: E Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

121 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Cuando Baja La Marea là bao nhiêu?
Bài hát Cuando Baja La Marea có nhịp điệu là 121 BPM.
Khóa của bài hát Cuando Baja La Marea là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Cuando Baja La Marea dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Cuando Baja La Marea là gì?
The song Cuando Baja La Marea belongs to the latin pop genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa