SnapLyrics
Calabria 2008 by Enur - 126 BPM
126 BPM

Calabria 2008

Enur • 14,621 Người theo dõi
Album: Raggatronic Phát hành: 09 Sept 2008 Thể loại: reggae fusion

Số liệu bài hát Calabria 2008 của Enur. Nhịp điệu: 126 BPM, Thể loại: reggae fusion.

0:00 / 0:30

BPM

126

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

A♯/B♭ Minor

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 66%
  • Khả năng nhảy 89%
  • Sự tích cực 45%
  • Âm lượng -5.6 dB
  • Ngày phát hành 9 Sept 2008
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Calabria 2008

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: A♯/B♭ Minor
  • Khóa tương đối: C♯/D♭ Major

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

126 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Calabria 2008 là bao nhiêu?
Bài hát Calabria 2008 có nhịp điệu là 126 BPM.
Khóa của bài hát Calabria 2008 là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Calabria 2008 dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Calabria 2008 là gì?
The song Calabria 2008 belongs to the reggae fusion genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa