SnapLyrics
Burn the Night by Stick Figure - 136 BPM
136 BPM

Burn the Night

Stick Figure • 663,889 Người theo dõi
Album: World on Fire Phát hành: 30 Aug 2019 Thể loại: reggae fusion

Số liệu bài hát Burn the Night của Stick Figure. Nhịp điệu: 136 BPM, Thể loại: reggae fusion, reggae rock.

0:00 / 0:30

BPM

136

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

B Major

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 63%
  • Khả năng nhảy 78%
  • Sự tích cực 64%
  • Âm lượng -6.2 dB
  • Ngày phát hành 30 Aug 2019
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Burn the Night

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: B Major
  • Khóa tương đối: G♯/A♭ Minor

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

136 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Burn the Night là bao nhiêu?
Bài hát Burn the Night có nhịp điệu là 136 BPM.
Khóa của bài hát Burn the Night là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Burn the Night dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Burn the Night là gì?
The song Burn the Night belongs to the reggae fusion genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa