SnapLyrics
Brought to Light by Gemini Syndrome - 172 BPM
172 BPM

Brought to Light

Gemini Syndrome • 107,962 Người theo dõi
Album: Memento Mori Phát hành: 19 Aug 2016 Thể loại: gymcore

Số liệu bài hát Brought to Light của Gemini Syndrome. Nhịp điệu: 172 BPM, Thể loại: gymcore, post-grunge.

0:00 / 0:30

BPM

172

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

E Minor

Nhịp

3/4

Nhịp 3/4 (Waltz)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 99%
  • Khả năng nhảy 43%
  • Sự tích cực 67%
  • Âm lượng -3.1 dB
  • Ngày phát hành 19 Aug 2016
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Brought to Light

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: E Minor
  • Khóa tương đối: G Major

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

172 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Brought to Light là bao nhiêu?
Bài hát Brought to Light có nhịp điệu là 172 BPM.
Khóa của bài hát Brought to Light là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Brought to Light dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Brought to Light là gì?
The song Brought to Light belongs to the gymcore genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa