SnapLyrics
Augen sind rot by Provinz - 55 BPM
55 BPM

Augen sind rot

Provinz • 242,694 Người theo dõi
Album: Augen sind rot Phát hành: 25 Oct 2019 Thể loại: german indie folk

Số liệu bài hát Augen sind rot của Provinz. Nhịp điệu: 55 BPM, Thể loại: german indie folk, german pop.

0:00 / 0:30

BPM

55

Nhịp mỗi phút

Khóa (Camelot)

N/A

E Minor

Nhịp

4/4

Nhịp 4/4 (Common)

  • Thời lượng 3:20
  • Năng lượng 55%
  • Khả năng nhảy 28%
  • Sự tích cực 15%
  • Âm lượng -6.8 dB
  • Ngày phát hành 25 Oct 2019
Xem trên Spotify

Đặc trưng âm thanh

Augen sind rot

Thông tin khóa nhạc

8B
  • Camelot: N/A
  • Khóa: E Minor
  • Khóa tương đối: G Major

Phù hợp nhất (Mix hài hòa)

N/A

Các khóa tương thích

N/A

Lịch sử BPM

55 BPM

1:45

Phân tích cấu trúc

Chưa có phân tích chi tiết.

Lời bài hát

Không có lời bài hát.

Câu hỏi thường gặp

Nhịp điệu BPM của Augen sind rot là bao nhiêu?
Bài hát Augen sind rot có nhịp điệu là 55 BPM.
Khóa của bài hát Augen sind rot là gì?
Bài hát được chơi ở khóa N/A.
Bài hát Augen sind rot dài bao nhiêu?
Thời lượng của bài hát là 3:20.
Thể loại của bài hát Augen sind rot là gì?
The song Augen sind rot belongs to the german indie folk genre.

Đóng góp

Giúp chúng tôi giữ dữ liệu chính xác! Nếu bạn thấy thông tin nào sai hoặc còn thiếu.

Đề xuất chỉnh sửa