SnapLyrics
When U Came into My Life by Folamour - 124 BPM
124 BPM

When U Came into My Life

Folamour • 192,100 Mga Tagasubaybay
Album: Fort Bellefleur Pinalabas: 29 Jul 2016 Genre: jazz house

Mga sukatan ng kanta para sa When U Came into My Life ni Folamour. Tempo: 124 BPM, Genre: jazz house, lo-fi house.

0:00 / 0:30

BPM

124

Beats Per Minute

Key (Camelot)

N/A

E Minor

Time Signature

4/4

Common Time

  • Tagal 3:20
  • Enerhiya 61%
  • Kakayahang Sayawin 76%
  • Valence 59%
  • Lakas -12.7 dB
  • Petsa ng Relis 29 Jul 2016
Tingnan sa Spotify

Mga Tampok na Audio

When U Came into My Life

Impormasyon ng Key

8B
  • Camelot: N/A
  • Key: E Minor
  • Kamag-anak na Key: G Major

Pinakamahusay na mga Tugma (Harmonic Mixing)

N/A

Mga Katugmang Key

N/A

Kasaysayan ng BPM

124 BPM

1:45

Pagkakahati ng Seksyon

Hindi pa available ang detalyadong pagsusuri sa seksyon.

Lyrics

Hindi magagamit ang lyrics.

FAQ

Ano ang BPM ng When U Came into My Life?
Ang track na When U Came into My Life ay may tempo na 124 BPM.
Ano ang key ng When U Came into My Life?
Ang kanta ay tinutugtog sa N/A.
Gaano kahaba ang When U Came into My Life?
Ang tagal ng kanta ay 3:20.
Anong genre ang When U Came into My Life?
The song When U Came into My Life belongs to the jazz house genre.

Mag-ambag

Tulungan kaming panatilihing tumpak ang data! Kung nakita mong may nawawala o maling impormasyon.

Magmungkahi ng Pag-edit