SnapLyrics
Wagona Fani by Oliver Mtukudzi - 98 BPM
98 BPM

Wagona Fani

Oliver Mtukudzi • 225,137 Mga Tagasubaybay
Album: Tsivo Pinalabas: 05 May 2003 Genre: chimurenga

Mga sukatan ng kanta para sa Wagona Fani ni Oliver Mtukudzi. Tempo: 98 BPM, Genre: chimurenga, kwaito, mbira, south african jazz, sungura, venda pop, zilizopendwa, zim urban groove.

0:00 / 0:30

BPM

98

Beats Per Minute

Key (Camelot)

N/A

D Major

Time Signature

4/4

Common Time

  • Tagal 3:20
  • Enerhiya 53%
  • Kakayahang Sayawin 79%
  • Valence 65%
  • Lakas -8.3 dB
  • Petsa ng Relis 5 May 2003
Tingnan sa Spotify

Mga Tampok na Audio

Wagona Fani

Impormasyon ng Key

8B
  • Camelot: N/A
  • Key: D Major
  • Kamag-anak na Key: B Minor

Pinakamahusay na mga Tugma (Harmonic Mixing)

N/A

Mga Katugmang Key

N/A

Kasaysayan ng BPM

98 BPM

1:45

Pagkakahati ng Seksyon

Hindi pa available ang detalyadong pagsusuri sa seksyon.

Lyrics

Hindi magagamit ang lyrics.

FAQ

Ano ang BPM ng Wagona Fani?
Ang track na Wagona Fani ay may tempo na 98 BPM.
Ano ang key ng Wagona Fani?
Ang kanta ay tinutugtog sa N/A.
Gaano kahaba ang Wagona Fani?
Ang tagal ng kanta ay 3:20.
Anong genre ang Wagona Fani?
The song Wagona Fani belongs to the chimurenga genre.

Mag-ambag

Tulungan kaming panatilihing tumpak ang data! Kung nakita mong may nawawala o maling impormasyon.

Magmungkahi ng Pag-edit