SnapLyrics
Used To Be by Miley Cyrus - 146 BPM
146 BPM

Used To Be

Miley Cyrus • 7,511,588 Mga Tagasubaybay
Album: Happiness Begins Pinalabas: 07 Jun 2019 Genre: boy band

"Used To Be" by Miley Cyrus has a tempo of 146 BPM. It is categorized under boy band.

0:00 / 0:30

BPM

146

Beats Per Minute

Key (Camelot)

N/A

C♯/D♭ Major

Time Signature

4/4

Common Time

  • Tagal 3:20
  • Enerhiya 52%
  • Kakayahang Sayawin 71%
  • Valence 18%
  • Lakas -6.8 dB
  • Petsa ng Relis 7 Jun 2019
Tingnan sa Spotify

Mga Tampok na Audio

Used To Be

Impormasyon ng Key

8B
  • Camelot: N/A
  • Key: C♯/D♭ Major
  • Kamag-anak na Key: A♯/B♭ Minor

Pinakamahusay na mga Tugma (Harmonic Mixing)

N/A

Mga Katugmang Key

N/A

Kasaysayan ng BPM

146 BPM

1:45

Pagkakahati ng Seksyon

Hindi pa available ang detalyadong pagsusuri sa seksyon.

Track Insights

Tempo & Energy

At 146 BPM, "Used To Be" is a fast-paced track, ideal for high energy environments.

Musical Key

The musical key of "Used To Be" by Miley Cyrus is C♯/D♭ Major.

Lyrics

Hindi magagamit ang lyrics.

FAQ

Ano ang BPM ng Used To Be?
Ang track na Used To Be ay may tempo na 146 BPM.
Ano ang key ng Used To Be?
Ang kanta ay tinutugtog sa N/A.
Gaano kahaba ang Used To Be?
Ang tagal ng kanta ay 3:20.
Anong genre ang Used To Be?
The song Used To Be belongs to the boy band genre.

Mag-ambag

Tulungan kaming panatilihing tumpak ang data! Kung nakita mong may nawawala o maling impormasyon.

Magmungkahi ng Pag-edit