SnapLyrics
Somebody Else's by Jocelyn Brown - 185 BPM
185 BPM

Somebody Else's

Jocelyn Brown • 3,054 Mga Tagasubaybay
Album: From The Mouths Of The Middle Class Pinalabas: 03 Oct 2011 Genre: stomp pop

Mga sukatan ng kanta para sa Somebody Else's ni Jocelyn Brown. Tempo: 185 BPM, Genre: stomp pop, wisconsin indie.

0:00 / 0:30

BPM

185

Beats Per Minute

Key (Camelot)

N/A

G Major

Time Signature

3/4

Waltz Time

  • Tagal 3:20
  • Enerhiya 41%
  • Kakayahang Sayawin 54%
  • Valence 53%
  • Lakas -11.8 dB
  • Petsa ng Relis 3 Oct 2011
Tingnan sa Spotify

Mga Tampok na Audio

Somebody Else's

Impormasyon ng Key

8B
  • Camelot: N/A
  • Key: G Major
  • Kamag-anak na Key: E Minor

Pinakamahusay na mga Tugma (Harmonic Mixing)

N/A

Mga Katugmang Key

N/A

Kasaysayan ng BPM

185 BPM

1:45

Pagkakahati ng Seksyon

Hindi pa available ang detalyadong pagsusuri sa seksyon.

Lyrics

Hindi magagamit ang lyrics.

FAQ

Ano ang BPM ng Somebody Else's?
Ang track na Somebody Else's ay may tempo na 185 BPM.
Ano ang key ng Somebody Else's?
Ang kanta ay tinutugtog sa N/A.
Gaano kahaba ang Somebody Else's?
Ang tagal ng kanta ay 3:20.
Anong genre ang Somebody Else's?
The song Somebody Else's belongs to the stomp pop genre.

Mag-ambag

Tulungan kaming panatilihing tumpak ang data! Kung nakita mong may nawawala o maling impormasyon.

Magmungkahi ng Pag-edit