SnapLyrics
Running With Scissors by I See Stars - 135 BPM
135 BPM

Running With Scissors

I See Stars • 459,395 Mga Tagasubaybay
Album: Treehouse Pinalabas: 17 Jun 2016 Genre: deathstep

"Running With Scissors" by I See Stars has a tempo of 135 BPM. It is categorized under deathstep.

0:00 / 0:30

BPM

135

Beats Per Minute

Key (Camelot)

N/A

A♯/B♭ Minor

Time Signature

4/4

Common Time

  • Tagal 3:20
  • Enerhiya 94%
  • Kakayahang Sayawin 55%
  • Valence 34%
  • Lakas -2.6 dB
  • Petsa ng Relis 17 Jun 2016
Tingnan sa Spotify

Mga Tampok na Audio

Running With Scissors

Impormasyon ng Key

8B
  • Camelot: N/A
  • Key: A♯/B♭ Minor
  • Kamag-anak na Key: C♯/D♭ Major

Pinakamahusay na mga Tugma (Harmonic Mixing)

N/A

Mga Katugmang Key

N/A

Kasaysayan ng BPM

135 BPM

1:45

Pagkakahati ng Seksyon

Hindi pa available ang detalyadong pagsusuri sa seksyon.

Track Insights

Tempo & Energy

At 135 BPM, "Running With Scissors" is a fast-paced track, ideal for high energy environments.

Musical Key

The musical key of "Running With Scissors" by I See Stars is A♯/B♭ Minor.

Lyrics

Hindi magagamit ang lyrics.

FAQ

Ano ang BPM ng Running With Scissors?
Ang track na Running With Scissors ay may tempo na 135 BPM.
Ano ang key ng Running With Scissors?
Ang kanta ay tinutugtog sa N/A.
Gaano kahaba ang Running With Scissors?
Ang tagal ng kanta ay 3:20.
Anong genre ang Running With Scissors?
The song Running With Scissors belongs to the deathstep genre.

Mag-ambag

Tulungan kaming panatilihing tumpak ang data! Kung nakita mong may nawawala o maling impormasyon.

Magmungkahi ng Pag-edit