SnapLyrics
Nothing Happened At All by Take Care - 162 BPM
162 BPM

Nothing Happened At All

Take Care • 199,775 Mga Tagasubaybay
Album: Reject Pinalabas: 10 Nov 2022 Genre: corecore

Mga sukatan ng kanta para sa Nothing Happened At All ni Take Care. Tempo: 162 BPM, Genre: corecore.

0:00 / 0:30

BPM

162

Beats Per Minute

Key (Camelot)

N/A

C Minor

Time Signature

4/4

Common Time

  • Tagal 3:20
  • Enerhiya 8%
  • Kakayahang Sayawin 12%
  • Valence 17%
  • Lakas -26.5 dB
  • Petsa ng Relis 10 Nov 2022
Tingnan sa Spotify

Mga Tampok na Audio

Nothing Happened At All

Impormasyon ng Key

8B
  • Camelot: N/A
  • Key: C Minor
  • Kamag-anak na Key: D♯/E♭ Major

Pinakamahusay na mga Tugma (Harmonic Mixing)

N/A

Mga Katugmang Key

N/A

Kasaysayan ng BPM

162 BPM

1:45

Pagkakahati ng Seksyon

Hindi pa available ang detalyadong pagsusuri sa seksyon.

Lyrics

Hindi magagamit ang lyrics.

FAQ

Ano ang BPM ng Nothing Happened At All?
Ang track na Nothing Happened At All ay may tempo na 162 BPM.
Ano ang key ng Nothing Happened At All?
Ang kanta ay tinutugtog sa N/A.
Gaano kahaba ang Nothing Happened At All?
Ang tagal ng kanta ay 3:20.
Anong genre ang Nothing Happened At All?
The song Nothing Happened At All belongs to the corecore genre.

Mag-ambag

Tulungan kaming panatilihing tumpak ang data! Kung nakita mong may nawawala o maling impormasyon.

Magmungkahi ng Pag-edit