SnapLyrics
I've Been Kissed Before by Rita Hayworth - 118 BPM
118 BPM

I've Been Kissed Before

Rita Hayworth • 28,317 Mga Tagasubaybay
Album: Rita Hayworth Pinalabas: 05 May 2008 Genre: vintage hollywood

Mga sukatan ng kanta para sa I've Been Kissed Before ni Rita Hayworth. Tempo: 118 BPM, Genre: vintage hollywood.

0:00 / 0:30

BPM

118

Beats Per Minute

Key (Camelot)

N/A

A♯/B♭ Minor

Time Signature

4/4

Common Time

  • Tagal 3:20
  • Enerhiya 15%
  • Kakayahang Sayawin 60%
  • Valence 73%
  • Lakas -13.4 dB
  • Petsa ng Relis 5 May 2008
Tingnan sa Spotify

Mga Tampok na Audio

I've Been Kissed Before

Impormasyon ng Key

8B
  • Camelot: N/A
  • Key: A♯/B♭ Minor
  • Kamag-anak na Key: C♯/D♭ Major

Pinakamahusay na mga Tugma (Harmonic Mixing)

N/A

Mga Katugmang Key

N/A

Kasaysayan ng BPM

118 BPM

1:45

Pagkakahati ng Seksyon

Hindi pa available ang detalyadong pagsusuri sa seksyon.

Lyrics

Hindi magagamit ang lyrics.

FAQ

Ano ang BPM ng I've Been Kissed Before?
Ang track na I've Been Kissed Before ay may tempo na 118 BPM.
Ano ang key ng I've Been Kissed Before?
Ang kanta ay tinutugtog sa N/A.
Gaano kahaba ang I've Been Kissed Before?
Ang tagal ng kanta ay 3:20.
Anong genre ang I've Been Kissed Before?
The song I've Been Kissed Before belongs to the vintage hollywood genre.

Mag-ambag

Tulungan kaming panatilihing tumpak ang data! Kung nakita mong may nawawala o maling impormasyon.

Magmungkahi ng Pag-edit