SnapLyrics
In Bloom (feat. Lila Iké) by Protoje - 110 BPM
110 BPM

In Bloom (feat. Lila Iké)

Protoje • 401,283 Mga Tagasubaybay
Album: In Search Of Lost Time Pinalabas: 28 Aug 2020 Genre: modern reggae

Mga sukatan ng kanta para sa In Bloom (feat. Lila Iké) ni Protoje. Tempo: 110 BPM, Genre: modern reggae, reggae.

0:00 / 0:30

BPM

110

Beats Per Minute

Key (Camelot)

N/A

C♯/D♭ Minor

Time Signature

4/4

Common Time

  • Tagal 3:20
  • Enerhiya 44%
  • Kakayahang Sayawin 82%
  • Valence 89%
  • Lakas -10.0 dB
  • Petsa ng Relis 28 Aug 2020
Tingnan sa Spotify

Mga Tampok na Audio

In Bloom (feat. Lila Iké)

Impormasyon ng Key

8B
  • Camelot: N/A
  • Key: C♯/D♭ Minor
  • Kamag-anak na Key: E Major

Pinakamahusay na mga Tugma (Harmonic Mixing)

N/A

Mga Katugmang Key

N/A

Kasaysayan ng BPM

110 BPM

1:45

Pagkakahati ng Seksyon

Hindi pa available ang detalyadong pagsusuri sa seksyon.

Lyrics

Hindi magagamit ang lyrics.

FAQ

Ano ang BPM ng In Bloom (feat. Lila Iké)?
Ang track na In Bloom (feat. Lila Iké) ay may tempo na 110 BPM.
Ano ang key ng In Bloom (feat. Lila Iké)?
Ang kanta ay tinutugtog sa N/A.
Gaano kahaba ang In Bloom (feat. Lila Iké)?
Ang tagal ng kanta ay 3:20.
Anong genre ang In Bloom (feat. Lila Iké)?
The song In Bloom (feat. Lila Iké) belongs to the modern reggae genre.

Mag-ambag

Tulungan kaming panatilihing tumpak ang data! Kung nakita mong may nawawala o maling impormasyon.

Magmungkahi ng Pag-edit