SnapLyrics
Delta Resonance 4 Hz by Sleep - 136 BPM
136 BPM

Delta Resonance 4 Hz

Sleep • 730 Mga Tagasubaybay
Album: Binaural Resonance Pinalabas: 03 Apr 2023 Genre: binaural

Mga sukatan ng kanta para sa Delta Resonance 4 Hz ni Sleep. Tempo: 136 BPM, Genre: binaural, healing hz.

0:00 / 0:30

BPM

136

Beats Per Minute

Key (Camelot)

N/A

A♯/B♭ Major

Time Signature

3/4

Waltz Time

  • Tagal 3:20
  • Enerhiya 6%
  • Kakayahang Sayawin 15%
  • Valence 8%
  • Lakas -30.2 dB
  • Petsa ng Relis 3 Apr 2023
Tingnan sa Spotify

Mga Tampok na Audio

Delta Resonance 4 Hz

Impormasyon ng Key

8B
  • Camelot: N/A
  • Key: A♯/B♭ Major
  • Kamag-anak na Key: G Minor

Pinakamahusay na mga Tugma (Harmonic Mixing)

N/A

Mga Katugmang Key

N/A

Kasaysayan ng BPM

136 BPM

1:45

Pagkakahati ng Seksyon

Hindi pa available ang detalyadong pagsusuri sa seksyon.

Lyrics

Hindi magagamit ang lyrics.

FAQ

Ano ang BPM ng Delta Resonance 4 Hz?
Ang track na Delta Resonance 4 Hz ay may tempo na 136 BPM.
Ano ang key ng Delta Resonance 4 Hz?
Ang kanta ay tinutugtog sa N/A.
Gaano kahaba ang Delta Resonance 4 Hz?
Ang tagal ng kanta ay 3:20.
Anong genre ang Delta Resonance 4 Hz?
The song Delta Resonance 4 Hz belongs to the binaural genre.

Mag-ambag

Tulungan kaming panatilihing tumpak ang data! Kung nakita mong may nawawala o maling impormasyon.

Magmungkahi ng Pag-edit