SnapLyrics
Crónicas de la Batalla by Los Dos Carnales - 185 BPM
185 BPM

Crónicas de la Batalla

Los Dos Carnales • 2,823,656 Mga Tagasubaybay
Album: Crónicas de la Batalla Pinalabas: 11 Jun 2021 Genre: corrido

Mga sukatan ng kanta para sa Crónicas de la Batalla ni Los Dos Carnales. Tempo: 185 BPM, Genre: corrido, musica mexicana, norteno, sierreno.

0:00 / 0:30

BPM

185

Beats Per Minute

Key (Camelot)

N/A

A♯/B♭ Major

Time Signature

3/4

Waltz Time

  • Tagal 3:20
  • Enerhiya 59%
  • Kakayahang Sayawin 50%
  • Valence 82%
  • Lakas -5.6 dB
  • Petsa ng Relis 11 Jun 2021
Tingnan sa Spotify

Mga Tampok na Audio

Crónicas de la Batalla

Impormasyon ng Key

8B
  • Camelot: N/A
  • Key: A♯/B♭ Major
  • Kamag-anak na Key: G Minor

Pinakamahusay na mga Tugma (Harmonic Mixing)

N/A

Mga Katugmang Key

N/A

Kasaysayan ng BPM

185 BPM

1:45

Pagkakahati ng Seksyon

Hindi pa available ang detalyadong pagsusuri sa seksyon.

Lyrics

Hindi magagamit ang lyrics.

FAQ

Ano ang BPM ng Crónicas de la Batalla?
Ang track na Crónicas de la Batalla ay may tempo na 185 BPM.
Ano ang key ng Crónicas de la Batalla?
Ang kanta ay tinutugtog sa N/A.
Gaano kahaba ang Crónicas de la Batalla?
Ang tagal ng kanta ay 3:20.
Anong genre ang Crónicas de la Batalla?
The song Crónicas de la Batalla belongs to the corrido genre.

Mag-ambag

Tulungan kaming panatilihing tumpak ang data! Kung nakita mong may nawawala o maling impormasyon.

Magmungkahi ng Pag-edit