SnapLyrics
Bir Teselli Ver by Kamuran Akkor - 142 BPM
142 BPM

Bir Teselli Ver

Kamuran Akkor • 2,538,426 Mga Tagasubaybay
Album: 808 Pinalabas: 30 Jun 2015 Genre: turkish hip hop

Mga sukatan ng kanta para sa Bir Teselli Ver ni Kamuran Akkor. Tempo: 142 BPM, Genre: turkish hip hop.

0:00 / 0:30

BPM

142

Beats Per Minute

Key (Camelot)

N/A

F♯/G♭ Major

Time Signature

4/4

Common Time

  • Tagal 3:20
  • Enerhiya 62%
  • Kakayahang Sayawin 55%
  • Valence 40%
  • Lakas -8.7 dB
  • Petsa ng Relis 30 Jun 2015
Tingnan sa Spotify

Mga Tampok na Audio

Bir Teselli Ver

Impormasyon ng Key

8B
  • Camelot: N/A
  • Key: F♯/G♭ Major
  • Kamag-anak na Key: D♯/E♭ Minor

Pinakamahusay na mga Tugma (Harmonic Mixing)

N/A

Mga Katugmang Key

N/A

Kasaysayan ng BPM

142 BPM

1:45

Pagkakahati ng Seksyon

Hindi pa available ang detalyadong pagsusuri sa seksyon.

Lyrics

Hindi magagamit ang lyrics.

FAQ

Ano ang BPM ng Bir Teselli Ver?
Ang track na Bir Teselli Ver ay may tempo na 142 BPM.
Ano ang key ng Bir Teselli Ver?
Ang kanta ay tinutugtog sa N/A.
Gaano kahaba ang Bir Teselli Ver?
Ang tagal ng kanta ay 3:20.
Anong genre ang Bir Teselli Ver?
The song Bir Teselli Ver belongs to the turkish hip hop genre.

Mag-ambag

Tulungan kaming panatilihing tumpak ang data! Kung nakita mong may nawawala o maling impormasyon.

Magmungkahi ng Pag-edit