SnapLyrics
Без тебя я не я by Davit Matevosyan - 116 BPM
116 BPM

Без тебя я не я

Davit Matevosyan • 1,634,582 Mga Tagasubaybay
Album: Список твоих мыслей Pinalabas: 21 Jun 2019 Genre: russian dance

Mga sukatan ng kanta para sa Без тебя я не я ni Davit Matevosyan. Tempo: 116 BPM, Genre: russian dance, russian pop.

0:00 / 0:30

BPM

116

Beats Per Minute

Key (Camelot)

N/A

G Minor

Time Signature

4/4

Common Time

  • Tagal 3:20
  • Enerhiya 70%
  • Kakayahang Sayawin 64%
  • Valence 31%
  • Lakas -7.0 dB
  • Petsa ng Relis 21 Jun 2019
Tingnan sa Spotify

Mga Tampok na Audio

Без тебя я не я

Impormasyon ng Key

8B
  • Camelot: N/A
  • Key: G Minor
  • Kamag-anak na Key: A♯/B♭ Major

Pinakamahusay na mga Tugma (Harmonic Mixing)

N/A

Mga Katugmang Key

N/A

Kasaysayan ng BPM

116 BPM

1:45

Pagkakahati ng Seksyon

Hindi pa available ang detalyadong pagsusuri sa seksyon.

Lyrics

Hindi magagamit ang lyrics.

FAQ

Ano ang BPM ng Без тебя я не я?
Ang track na Без тебя я не я ay may tempo na 116 BPM.
Ano ang key ng Без тебя я не я?
Ang kanta ay tinutugtog sa N/A.
Gaano kahaba ang Без тебя я не я?
Ang tagal ng kanta ay 3:20.
Anong genre ang Без тебя я не я?
The song Без тебя я не я belongs to the russian dance genre.

Mag-ambag

Tulungan kaming panatilihing tumpak ang data! Kung nakita mong may nawawala o maling impormasyon.

Magmungkahi ng Pag-edit