SnapLyrics
Babe, We're Gonna Love Tonight by Lime - 132 BPM
132 BPM

Babe, We're Gonna Love Tonight

Lime • 37,268 Mga Tagasubaybay
Album: Lime II Pinalabas: 01 Jan 1982 Genre: hi-nrg

Mga sukatan ng kanta para sa Babe, We're Gonna Love Tonight ni Lime. Tempo: 132 BPM, Genre: hi-nrg, italo disco.

0:00 / 0:30

BPM

132

Beats Per Minute

Key (Camelot)

N/A

A Minor

Time Signature

4/4

Common Time

  • Tagal 3:20
  • Enerhiya 81%
  • Kakayahang Sayawin 74%
  • Valence 72%
  • Lakas -9.6 dB
  • Petsa ng Relis 1 Jan 1982
Tingnan sa Spotify

Mga Tampok na Audio

Babe, We're Gonna Love Tonight

Impormasyon ng Key

8B
  • Camelot: N/A
  • Key: A Minor
  • Kamag-anak na Key: C Major

Pinakamahusay na mga Tugma (Harmonic Mixing)

N/A

Mga Katugmang Key

N/A

Kasaysayan ng BPM

132 BPM

1:45

Pagkakahati ng Seksyon

Hindi pa available ang detalyadong pagsusuri sa seksyon.

Lyrics

Hindi magagamit ang lyrics.

FAQ

Ano ang BPM ng Babe, We're Gonna Love Tonight?
Ang track na Babe, We're Gonna Love Tonight ay may tempo na 132 BPM.
Ano ang key ng Babe, We're Gonna Love Tonight?
Ang kanta ay tinutugtog sa N/A.
Gaano kahaba ang Babe, We're Gonna Love Tonight?
Ang tagal ng kanta ay 3:20.
Anong genre ang Babe, We're Gonna Love Tonight?
The song Babe, We're Gonna Love Tonight belongs to the hi-nrg genre.

Mag-ambag

Tulungan kaming panatilihing tumpak ang data! Kung nakita mong may nawawala o maling impormasyon.

Magmungkahi ng Pag-edit